SpeedCom  |  รหัสสินค้า: MSI-CROSSHAIR-A16-HX-D8WGKG-052TH
โน๊ตบุ๊ค MSI Crosshair A16 HX D8WGKG-052TH Ryzen 9 สีเทา (Cosmos Gray)
การรับประกัน
เปลี่ยนตัวใหม่ภายใน 7 วันนับจากวันที่ได้รับสินค้า เมื่อเข้าเงื่อนไข
2. การรับประกัน Dead Pixel 5 จุดขึ้นไป สำหรับสินค้าโน๊ตบุ๊ก,จอคอม
3. ร้านค้าจัดส่งสินค้าให้ไม่ตรงกับสินค้าที่สั่ง
สินค้าของแท้ รับประกันศูนย์: ประกัน 2 ปี
การชำระเงิน
การชำระเงิน
  • โอนเงิน
  • ชำระบัตรเครดิตเต็มจำนวน (รับบัตรเครดิตทุกธนาคาร)
  • COD ชำระเงินปลายทาง
การจัดส่ง
การจัดส่ง
  • ส่งด่วน ภายใน 3 ชม. *ค่าบริการ 300 บาท
    (เฉพาะเขตกรุงเทพฯ ปริมณฑล และตัวเมืองเชียงใหม่)
  • แพคจัดส่งภายในประเทศโดย Best Express
  • รับสินค้าที่สาขาใกล้บ้าน
แถมฟรี:
- กระเป๋า (ในกล่อง)
MSI-CROSSHAIR-A16-HX-D8WGKG-052TH
  • CPU: AMD Ryzen 9 8940HX
  • RAM: 16GB DDR5 (2x 8GB)
  • Memory Slot: 2x DDR5 Up to 96GB
  • SSD: 512GB PCIe 4/NVMe M.2 SSD
  • Storage Slot: 1x PCIe 4/NVMe M.2 SSD
  • กราฟฟิก: Nvidia GeForce RTX5070 8GB GDDR7
  • ขนาดหน้าจอ: 16.0" 16:10 QHD+(2560 x 1600), 240Hz, 100% DCI-P3, IPS-level panel
  • ระบบปฏิบัติการ: Windows 11 Home + Office Home & Student 2024
  • การเชื่อมต่อไร้สาย: AMD Wi-Fi 6E RZ616 Blurtooth 5.3
  • พอร์ทเชื่อมต่อ:
    • 1x RJ45
    • 1x Type-C (USB3.2 Gen2 / DisplayPort/ Power Delivery 3.0)
    • 3x Type-A USB3.2 Gen2
    • 1x HDMI 2.1 (8K @ 60Hz / 4K @ 120Hz)
    • 1x Mic-in/Headphone-out Combo Jack
  • สี: เทา(Cosmos Gray)
  • กล้อง: 720p HD
  • แบตเตอรี่: 4 cell, 90Whr
  • อะแดปเตอร์: 240W adapter