SpeedCom  |  รหัสสินค้า: MSI-VECTOR16-HX-AI-A2XWHG-253TH
โน๊ตบุ๊ค MSI Vector 16 HX AI A2XWHG-253TH Ultra 7 สีเทา (Cosmos Gray)
การรับประกัน
เปลี่ยนตัวใหม่ภายใน 7 วันนับจากวันที่ได้รับสินค้า เมื่อเข้าเงื่อนไข
2. การรับประกัน Dead Pixel 5 จุดขึ้นไป สำหรับสินค้าโน๊ตบุ๊ก,จอคอม
3. ร้านค้าจัดส่งสินค้าให้ไม่ตรงกับสินค้าที่สั่ง
สินค้าของแท้ รับประกันศูนย์: ประกัน 3 ปี บริการซ่อมฟรีถึงบ้าน ประกันอุบัติเหตุ 1 ปี
การชำระเงิน
การชำระเงิน
  • โอนเงิน
  • ชำระบัตรเครดิตเต็มจำนวน (รับบัตรเครดิตทุกธนาคาร)
  • COD ชำระเงินปลายทาง
การจัดส่ง
การจัดส่ง
  • ส่งด่วน ภายใน 3 ชม. *ค่าบริการ 300 บาท
    (เฉพาะเขตกรุงเทพฯ ปริมณฑล และตัวเมืองเชียงใหม่)
  • แพคจัดส่งภายในประเทศโดย Best Express
  • รับสินค้าที่สาขาใกล้บ้าน
แถมฟรี:
- กระเป๋า (ในกล่อง)
MSI-VECTOR16-HX-AI-A2XWHG-253TH
  • CPU: Intel Core Ultra 7 255HX (Up to 5.2GHz, 20C/20T, 30MB Cache)
  • RAM: 16GB DDR5
  • SSD: 512GB PCIe 4/NVMe M.2 SSD
  • Graphics: NVIDIA GeForce RTX 5070 Ti Laptop
  • ขนาดหน้าจอ: 16.0" QHD+ (2560x1600), IPS-Level, 240Hz, 100% DCI-P3
  • OS: Windows 11 Home + Microsoft Office Home & Student 2024
  • การเชื่อมต่อ: Intel Wi-Fi 6E AX211 + Bluetooth 5.3
  • น้ำหนัก: 2.7 KG
  • Dimensions: 357 x 284 x 22 mm
  • สี: เทาเข้ม (Cosmos Gray)
  • Battery: 4-Cell, 90Whr
  • Keyboard: 24-Zone RGB Gaming Keyboard with Copilot Key (TH/EN)
  • รับประกัน: 3 ปี (ทั่วโลก 1 ปี + ประเทศไทย 2 ปี Onsite)
ฟรี: MSI Backpack
ประสิทธิภาพระดับเดสก์ท็อปพร้อมประสิทธิภาพ โปรเซสเซอร์สูงสุด Intel Core Ultra 7 255HX
GeForce RTX 50 Series แล็ปท็อป GPU ตัวเปลี่ยนเกม
ความเร็วสูงสุด ภาพที่เหนือกว่า ขับเคลื่อนโดย AI
เทคโนโลยี MSI OverBoost Ultra
เมื่อปริมาณงานที่หนักหน่วงต้องการทรัพยากร CPU และ GPU เต็มรูปแบบ เทคโนโลยี MSI OverBoost Ultra มอบประสิทธิภาพรวมสูงสุดด้วยกําลังขับรวม 240W
*240W ขึ้นอยู่กับการกําหนดค่าของโปรเซสเซอร์ Intel Core®™ Ultra 9 275HX พร้อม GPU แล็ปท็อป NVIDIA GeForce® RTX™ 5080 ขึ้นไป
*ภายใต้โหมด Extreme Performance โดย MSI Center พร้อมไฟ AC
*อาจแตกต่างกันไปตามสถานการณ์
นวัตกรรมโซลูชันการทําความเย็น
*เสริม ข้อมูลจําเพาะที่แท้จริงอาจแตกต่างกันไปตามการกําหนดค่า
  •  2 แฟน ๆ
  • ท่อความร้อนสูงสุด 7 ท่อ
  • ท่อระบายความร้อน SSD Gen5 เฉพาะ*
  • การออกแบบ CPU และ GPU Share-pipe
คอมโบความเร็วสูง
ภาพที่ไม่มีใครเทียบได้
  •  คิวเอชดี+ 240Hz แสดง
  •  อัตราส่วนทองคํา 16:10
  • 100% DCI-P3