loading
เรียงตาม
แสดง
รหัสสินค้า : BELKIN-CCB003BTBK
BELKIN CCB003BTBK BOOST CHARGE Dual USB-C + USB-A Car Charger 32W
  • - 32W Car Charger
  • - 1 x USB-A / 1 x USB-C
  • - Certified by the USB Implementers
890 ฿
รหัสสินค้า : BELKIN-WIZ008DQWH
BELKIN WIZ008DQWH BOOSTCHARGE Dual Wireless Charging Pads 15W White
  • - Two-in-one wireless charging solution
  • - Fast wireless charging up to 15W
  • - Charges through most lightweight cases
  • - Qi certified for safety
2,990 ฿
รหัสสินค้า : BELKIN-WIZ008DQBK
BELKIN WIZ008DQBK BOOST CHARGE Dual Wireless Charging Pads 15W with QC3.0 USB Wall Charger Black
  • - Two-in-one wireless charging solution
  • - Fast wireless charging up to 15W
  • - Charges through most lightweight cases
  • - Qi certified for safety
2,990 ฿
รหัสสินค้า : TP-LINK-TAPO-P100-PACK2
Tp-Link TAPO P100 Mini Smart Wi-Fi Socket Pack2
  • - Remote Control – อุปกรณ์ที่ใช้ในการจัดการ สั่งเปิด -ปิด เครื่องใช้ไฟฟ้าบนสมาร์ทโฟนผ่าน Tapo APP
  • - Schedule – สามารถตั้งเวลาล่วงหน้าเพื่อจัดการอุปกรณ์อัตโนมัติ
  • - Timer - สามารถตั้งเวลานับถอยหลังสำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ของคุณ
  • - Voice Control – รับรองการจัดการสมาร์ทปลั๊กของคุณผ่านคำสั่งเสียงบน Amazon Alexa หรือ Google Assistant
579 ฿
รหัสสินค้า : TP-LINK-MC110CS
Tp-Link MC110CS 10/100Mbps Single-Mode Media Converter
  • - Complies with 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX standards
  • - Auto-negotiation of Half-Duplex / Full-Duplex transfer mode
  • - Ranges up to 20km (12.4 miles) transmission distance with 9/125 ?m single-mode fiber
990 ฿
รหัสสินค้า : TP-LINK-MC100CM
Tp-Link MC100CM 10/100Mbps Multi-Mode Media Converter
  • - Complies with 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX standards
  • - Auto-negotiation of Half-Duplex / Full-Duplex transfer mode
  • - Extends fiber distance up to 2km
990 ฿
รหัสสินค้า : TP-LINK-MC111CS
Tp-Link MC111CS 10/100Mbps WDM Media Converter
  • - Complies with 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX standards
  • - Auto-negotiation of Half-Duplex / Full-Duplex transfer mode
  • - Adopts WDM technology, transmitting and receiving data on one single fiber
  • - Extends fiber distance up to 20km
790 ฿
รหัสสินค้า : TP-LINK-MC200CM
Tp-Link MC200CM Gigabit Multi-Mode Media Converter
  • - 1 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation RJ45 port supporting Auto-MDI/MDIX
  • - Auto-negotiation of Half-Duplex / Full-Duplex transfer mode
  • - Complies with IEEE 802.3ab and IEEE 802.3z
  • - Extends fiber distance up to 1,800 feet (550m)
1,190 ฿
รหัสสินค้า : TP-LINK-TL-SM311LM
Tp-Link TL-SM311LM MiniGBIC Module fiber optic
  • - Multi-mode MiniGBIC module
  • - Compatible with T3700 series, T2700 series,T2600 series, T2500 series, T1700 series, T1600 series, T1500 series, 2/3/5 series switches and MC220L
690 ฿
รหัสสินค้า : TP-LINK-TL-SM311LS
Tp-Link TL-SM311LS MiniGBIC Module fiber optic
  • - Single-mode MiniGBIC module
  • - Applied to T3700G-28TQ, TL-SG5412F/TL-SG5428, TL-SL5428E,TL-SG3210/TL-SG3216/TL-SG3424/TL-SG3424P,TL-SL3428/TL-SL3452, TL-SG2210P/TL-SG2216/TL-SG2424/TL-SG2424P/TL-SG2452, TL-SL2210/TL-SL2218/TL-SL2428/TL-SL2452 and MC220L
690 ฿
รหัสสินค้า : TPLINK-TAPO-P105
TPLINK TAPO P105 MINI SMART WI-FI PLUG
  • - Remote Control : เปิด/ปิด อุปกรณ์ต่างๆได้ทันทีบน Tapo App ไม่ว่าคุณจะอยู่ที่ไหน
  • - Schedule : ตั้งค่ากำหนดการได้ล่วงหน้า เพื่อจัดการอุปกรณ์ต่างๆได้โดยอัตโนมัติ
  • - Timer : สร้างรายการตัวนับเวลาถอยหลังสำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ที่เชื่อมต่อ
  • - Voice Control : จัดการปลั๊กอัจฉริยะของคุณด้วยคำสั่งเสียงผ่าน Amazon Alexa หรือ Google Assistant
319 ฿
รหัสสินค้า : HX-CPQD-U
HYPERX CHARGEPLAY QUAD JOY-CON (ฐานชาร์จ)
  • - ชาร์จชุดควบคุม Joy-Con ได้พร้อมกันสี่ตัว
  • - ไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่เพื่อแจ้งระดับประจุไฟ
  • - แท่นชาร์จที่ใช้งานได้สะดวกและมั่นคง
  • - การออกแบบที่ใช้งานได้อย่างมั่นคงกับฐานที่หนักพอดีไม่เคลื่อนไปมา
790 ฿
รหัสสินค้า : ORICO-UCL-2U-WH
ORICO UCL 2U WH CHARGER
  • - สามารถแปลงไฟฟ้าได้ถึง 88 % ทำให้เกิดความร้อนส่วนเกินได้น้อยลงและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
  • - อัจฉริยะป้องกันแบตเตอรี่จากอันตรายที่มาจากกระแสไฟที่ไม่นิ่งบนรถ
  • - สามารถเพิ่มแรงดันไฟฟ้าบนพื้นฐานของการเพิ่มขึ้นในปัจจุบันเพื่อชดเชยการสูญเสียพลังงานที่เก็บอุปกรณ์ของคุณให้ปลอดภัยและให้แน่ใจว่าความเร็วในการชาร์จมั่นคงและรวดเร็ว
440 ฿
รหัสสินค้า : TL-POE150S
TPLINK TL-POE150S POE INJECTOR
  • - IEEE 802.3af compliant
  • - Auto-determine the necessary power requirements
  • - Gigabit speed support
  • - Plug-and-Play, requires no configuration
470 ฿
เลือกกลุ่มสินค้า
HUB
ตัวกรอง
ค้นหา
แบรนด์